วันที่ 16 ธ.ค.63
โรงเรียนสัตหีบ นำนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เข้าร่วมงาน “เปิดบ้านวิชาการ Thai Austrian Tech 2020” ระหว่างวันที่ 16-18 ธันวาคม 2563 ณ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ เป็นกิจกรรมเพื่อนำเสนอการจัดการเรียนการสอนของทุกแผนกวิชาช่าง แนะแนวการศึกษา ด้านอาชีวศึกษา นำไปสู่การตัดสินใจในการเลือกเรียนต่อตามความสนใจ และความถนัดของตนเอง
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/Open-house_๒๐๑๒๑๖_3-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/Open-house_๒๐๑๒๑๖_15-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/Open-house_๒๐๑๒๑๖_21-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/Open-house_๒๐๑๒๑๖_29-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/Open-house_๒๐๑๒๑๖_52-400x300.jpg)