วันที่ 3 ธ.ค.63
โรงเรียนสัตหีบ จัดกิจกรรม “ โครงการจิตอาสาถวายพระราชกุศล วันพ่อแห่งชาติ 5 ธ.ค. “ โดยคณะครูและนักเรียนได้ร่วมมือกันทำความสะอาดโรงเรียน เก็บขยะ เพื่อให้โรงเรียนสะอาดน่าอยู่ น่ามอง และเพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/94880-225x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__16875530-225x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/โครงการจิตอาสา-วันพ่อแห่งชาติ-ป.5_๒๐๑๒๐๓_1-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/จิตอาสา-ป.4_๒๐๑๒๐๓_11-225x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/ทำดีเพื่อพ่อ_๒๐๑๒๐๓_21-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/ทำดีเพื่อพ่อ_๒๐๑๒๐๓_45-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/พัฒนา_๒๐๑๒๐๓_4-400x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/พัฒนา_๒๐๑๒๐๓_8-225x300.jpg)
![](https://www.sattahip.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/IMG_9323-400x267.jpg)